จุดประกายความคิดด้วยวิธีคิดดิจิทัล
![](https://www.itsuncorporation.com/wp-content/uploads/2021/08/19.png)
เมื่อวันที่4 สค.2564 ไอทีซันได้มีโอกาสให้ความรู้น้องๆโปรแกรมเมอร์จาก ม.ราชภัฎธนบุรี
ในหัวข้อ “จุดประกายความคิดด้วยวิธีคิดดิจิทัล” เพื่อเป็นการให้มุมมองและเป็นส่วนนึ่งในการสร้างแรงบันดาลใจให้กับน้องๆ
![](https://www.itsuncorporation.com/wp-content/uploads/2021/08/1.png)
เมื่อวันที่4 สค.2564 ไอทีซันได้มีโอกาสให้ความรู้น้องๆโปรแกรมเมอร์จาก ม.ราชภัฎธนบุรี
ในหัวข้อ “จุดประกายความคิดด้วยวิธีคิดดิจิทัล” เพื่อเป็นการให้มุมมองและเป็นส่วนนึ่งในการสร้างแรงบันดาลใจให้กับน้องๆ